– + Diện tích: 73.41m² + Thiết kế: 2 phòng ngủ – 2 vệ sinh + Ban công Đông Nam cực thoáng và mát + Tầng trung đẹp, yên tĩnh + Nhà vuông vắn, bố trí thông minh, nhiều ánh sáng tự nhiên + Khu đất cao, mùa mưa không lo ngập úng Phù hợp gia đình trẻ – ở cực tiện – khu dân trí cao Vị trí trung tâm khu Thanh Xuân – Lê Văn Lương Kết nối thuận tiện các quận trung tâm. Khu vực sầm uất, đầy đủ tiện ích Trường mẫu giáo ngay dưới chân tòa nhà, gần trường học các cấp Giá bán: 93 triệu/m² Giá chào: 6.9 tỷ
Giá: 6.9 tỷ
THÔNG TIN LIÊN HỆ:
MUA GÓI - ĐĂNG NHẬP - XEM LIÊN HỆ
Chỉ hiển thị với tài khoản đã mua gói xem tin. Xin liên hệ hotline: 0984804255 (Call/Zalo)